(+354) 561 6173 | Address: Laufásvegur 40 - 101 Reykjavík - Iceland | info@stef.is

Eftirtaldir hafa hlotið styrk úr Upptökusjóði (í engri sérstakri röð)

Maí 2021
1. Magnús Eiríksson

2. Hljómsveitin Moses Hightower
3. Hafsteinn Þórólfs v Jóns Nordal
4. Jóhann G. Jóhannsson
5. Hreimur Örn Heimisson
6. Hljómsveitin Sísí Ey
7. Sveinbjörn Thorarensen (Hermigervill)
8. Huginn Frár Guðlaugsson
9. Magnús Jónsson
10. Eliza Newman
11. Torfi Ólafsson
12. Björk Níels v Hróðmars Inga Sigurbjörnssonar
13. Tríóið Hist og
14. Barokkbandið Brák
15. Jesper Pedersen og Páll Ivan Slamnig
16. Álfheiður Erla Guðmundsdóttir og Viktor Orri Árnason
17. Magnús Örn Thorlacius (Myrkvi)
18. Hjörtur Ingvi Jóhannsson
19. Kjartan Dagur Holm
20. Óli Hrafn Jónasson
21. Áskell Másson
22. Magnús Þ. Sigmundsson
23. Eyjólfur Kristjánsson
24. Victor Guðmundsson (Dr. Victor)
25. Gunnar Lárus Hjálmarsson (Dr. Gunni)
26. Ingvi Þór Kormáksson
27. María Magnúsdóttir
28. Ásgeir Jón Ásgeirsson
29. Hljómsveitin Milkhouse
30. Benedikt H. Hermannsson (Benni Hemm Hemm)
31. Valgeir Guðjónsson
32. Tómas R. Einarsson
33. Anna Gréta Sigurðardóttir
34. Sigurgeir Agnarsson v Hafliða Hallgrímssonar og Huga Guðmundssonar
35. Ólafur A. Ólafsson

Einnig voru veittir sérstakir nýliðastyrkir, nú í annað sinn. Eftirtaldir hlutu nýliðastyrk STEFs (í engri sérstakri röð):

1. Sara Flindt
2. Hugi Þeyr Gunnarsson
3. Davíð Sighvatsson
4. Fríða Hansen
5. Guðlaug Sóley Höskuldsdóttir (Gugusar)
6. Þórir Hermann Óskarsson
7. Aldís Fjóla Borgfjörð Ásgeirsdóttir og Halldór Sveinsson
8. Sigríður Ósk Hrafnkelsdóttir (Sigga Ózk)
9. Benedikt Gylfason
10. Hljómsveitin Kjass
11. Guðrún Ólafsdóttir

Október 2020
1. KK (Kristján Kristjánsson)
2. Hljómsveitin Kælan mikla
3. Teitur Magnússon
4. Bríet Ísis Elfar ásamt samstarfsfólki
5. Snorri Sigfús Birgisson og Hanna Dóra Sturludóttir
6. Birgir Steinn Stefánsson
7. Sif Margrét Tulinius (v. verka fjögurra höfunda)
8. Ásgeir Aðalsteinsson, Valdimar Guðmundsson og Ómar Guðjónsson
9. Hljómsveitin TGV (Sverrir Bergmann og Halldór Gunnar Pálsson)
10. Klemens Nikulás Hannigan og Leifur Björnsson
11. Soffía Björg ásamt samstarfsfólki
12. Hildur Vala Einarsdóttir
13. Aulos ensemble
14. Hljómsveitin Látún
15. Kjartan Sveinsson og Skúli Sverrisson
16. ljómsveitin Mono Town
17. Þórarinn Guðnason
18. Zöe Ruth Erwin
19. Daníel G. Hjálmtýsson ásamt samstarfsfólki
20. Katrín Helga Ólafsdóttir, Annalísa Hermannsdóttir og Andrés Þór Þórvarðarson
21. Pétur Örn Guðmundsson
22. Daði Freyr Ragnarsson
23. Sveinn Guðmundsson
24. MGT (Margrét G. Thoroddsen)
25. Krassasig (Kristinn Arnar Sigurðsson) ásamt samstarfsfólki
26. Bláskjár (Arndís Hreiðarsdóttir) ásamt samstarfsfólki
27. Halldór Eldjárn
28. Eðvarð Egilsson
29. Sakaris Emil Joensen
30. FLONI (Friðrik Róbertsson)
31. Rebekka Sif Stefánsdóttir og Aron Andri Magnússon
32. Aðalsteinn Guðmundsson
33. Ásta Kristín Pjétursdóttir ásmt samstarfsfólki
34. Mr. Silla (Sigurlaug Gísladóttir)
35. Þórunn Gréta Sigurðardóttir ásamt samstarfsfólki
36. Hljómsveitin NOISE
37. Jóhannes Damian Patreksson og Ísidór Jökull Bjarnason
38. Hljómsveitin Kul
39. Klara Ósk Elíasdóttir ásamt samstarfsfólki
40. Ýmir Rúnarsson ásamt samstarfsfólki
41. John Speight
42. Hljómsveitin Salsakommúnan
43. Björgvin Þ. Valdimarsson
44. Tumi Árnason
45. Halla Steinunn Stefánsdóttir

Einnig voru veittir sérstakir nýliðastyrkir, nú í fyrsta sinn. Eftirtaldir hlutu styrk (í engri sérstakri röð):

1. Hljómsveitin FLOTT (Vigdís Hafliðadóttir, Ragnhildur Veigarsdóttir, Eyrún Engilbertsdóttir, Sólrún Mjöll Kjartansdóttir og Sylvia Spilliaert)
2. Blanklifur (Inga Birna Friðjónsdóttir ) ásamt samstarfsfólki
3. Sæmundur Hrafn Linduson og Kristján Steinn Kristjánsson
4. Inga Magnes Weisshappel
5. Fannar Freyr Magnússon og Gyða Margrét Kristjánsdóttir
6. Omotrack (Markús Bjarnason og Birkir Bjarnason)
7. Hljómsveitin Brek (Jóhann Ingi Benediktsson, Guðmundur Atli Pétursson, Harpa Þorvaldsdóttir og Sigmar Þór Matthíasson)
8. Salóme Katrín Magnúsdóttir og Baldvin Snær Hlynsson
9. Kristín Sesselja Einarsdóttir og Baldvin Snær Hlynsson
10. Örn Ingi Unnsteinsson
11. Rebekka Blöndal og Ásgeir J. Ásgeirsson
12. Nói Hrafn Atlason Kristján Ari Hauksson, Ísak Andri Valgeirsson og Þorsteinn Jónsson
13. Sólborg Guðbrandsdóttir ásamt samstarfsfólki
14. Hljómsveitin Tjörnes (Hörður Bjarkason og Pétur Finnbogason)

Maí 2020
1. Zöe Ruth Erwin, Arnþór Örlygsson, Gunnlaugur Briem, Guðmundur Óskar Guðmundsson

2. Hljómsveitin The Vintage Caravan (Alexander Örn, Óskar Logi og Stefán Ari)
3. Teitur Helgi Skúlason og Bjarki Sigurðarson
4. Cell7 (Ragna Kjartansdóttir)
5. Silja Rós Ragnarsdóttir
6. Svala Björgvinsdóttir
7. Hljómsveitin Föfla (Elvar, Eiríkur, Ingi Garðar, Sólveig, Tumi, Hróðmar, Ingibjörg, Kristófer, Magnús og Óskar)
8. Anna Þorvaldsdóttir
9. Tjörvi Óskarsson
10. Ingi Bjarni Skúlason
11. Björgvin Halldórsson
12. Hljómsveitin Tendra (Marína Ósk Þórólfsdóttir og Mikael Máni Ásmundsson)
13. Inga Björk Ingadóttir
14. Axel Ómarsson
15. Stefán Elí Hauksson
16. Þorgrímur Jónsson
17. Aldís Fjóla B. Ásgiersdóttir og Stefán Örn Gunnlaugsson
18. Herra Hnetusmjör (Árni Páll Árnason)
19. Gísli Galdur Þorgeirsson
20. Jónas Ásgeir Ásgeirsson
21. Caput-hópurinn v. Guðmundar Steins Gunnarssonar og Guðna Franzsonar
22. Sölvi Kolbeinsson og Magnús Tryggvason Eliassen
23. Hljómsveitin AUÐN (Aðalsteinn, Andri Bj., Hjalti, Hjálmar, Matthías H. og Sigurður Kj.)
24. Bjartmar Guðlaugsson
25. Pamela De Sensi, Mist Þorkelsdóttir, Steingrímur Þórhallsson, Úlfar Ingi Haraldsson og Sigurður Sævarsson
26. Töfrahurð v. Elínar Gunnlaugsdóttur og Sölku Guðmundsdóttur
27. Vignir Snær Vigfússon
28. Agnar Már Magnússon
29. Haukur þór Harðarson
30. Hljómsveitin Gusgus (Birgir Þórarinsson og Daníel Ágúst Haraldsson)
31. Franz Gunnarsson
32. Ingibjörg Ýr Skarphéðinsdóttir
33. Lovísa Elísabet Sigrúnardóttir
34. Davið Berndsen
35. Haukur Þór Valdimarsson
36. Hljómsveitin ClubDub (Brynjar Barkarson og Aron Kr.Jónasson)
37. Lára Rúnarsdóttir
38. Örvar Smárason
39. Höskuldur Ólafsson og Frank Hall
40. Hljómsv. Agent Fresco

Október 2019
1. Hljómsveitin Skoffín
2. Hljómsveitin Sturla Atlas
3. Rúnar Þórisson
4. Logi Pedro
5. Hljómsveitin Hipsumhaps
6. Þráinn Hjálmarsson
7. Hörður Torfason
8. Svavar Knútur
9. Auðunn Lúthersson
10. Arnljótur Sigurðsson
11. Bryndís Jónatansdóttir
12. Pétur S Jónsson
13. Örn Guðmundsson (Mugison)
14. Birnir Sigurðsson
15. Ingibjörg Elsa Turchi
16. Steinar Baldursson
17. Baldvín Snær Hlynsson
18. Ásgeir Óskarsson
19. Sváfnir Sigurðarson
20. Hildur Kristín Stefánsdóttir
21. Matthildur Guðrún Hafliðadóttir
22. Atli Örvarsson
23. Friðrik Róbertsson (Floni)
24. Ösp Eldjárn Kristjánsdóttir og Örn Eldjárn Kristjánsson
25. Stefanía Svavarsdóttir

Maí 2019
1. Haukur Tómasson
2. Sigurður Sævarsson
3. Reykjavíkurdætur
4. Greta Salóme Stefánsdóttir
5. Axel Flóvent
6. Hljómsveitin Hjaltalín
7. Hljómsveitin Hjálmar
8. Ásgeir Trausti
9. Hljómsveitin Mammút
10. Hugi Guðmundsson
11. Stephan Stephensen v. Bjarna Frímannssonar
12. Hljómsveitin Buff
13. Joey Christ o.fl.
14. Hljómsveitin Dimma
15. Sigurður Bjóla og Björgvin Gíslason
16. Hljómsveitin Kyriama family
17. Stefán Örn og Inga Björk
18. Hljómsveitin Skítamórall
19. Friðrik Karlsson
20. Kira Kira (Kristín Björk Kristjánsdóttir)
21. Sunna Gunnlaugsdóttir
22. Pálmi Ragnar Ásgeirsson
23. Apparat Organ Quartet
24. Árni Vilhjálmsson
25. GDRN (Guðrún Ýr o.fl.)
26. Magnús Jóhann Ragnarsson
27. Hljómsveitin HAM
28. Elísabet Ormslev, Zöe Ruth Erwin og Arnþór Örlygsson
29. Hljómsveitin Une Misére
30. Hljómsveitin Eik
31. Sverrir Guðjónsson
32. Einar Scheving
33. Dúplum Dúó

Október 2018
1. Hreimur Örn Heimisson
2. Hljómsveitin Warmland
3. Kristján Sturla Bjarnason
4. Hafdís Huld Bjarnadóttir og Alisdair D. Wright
5. Þórunn Erna Clausen
6. Hljómsveitin Vök
7. Gísli Magnússon (GÍMaldin)
8. Svala Björgvinsdóttir
9. Hljómsveitin GG blús
10. Hanna Mia Brekkan (Mill)
11. Þórður Ingi Jónsson (Lordpusswhip)
12. Danshljómsveit Friðjóns / Austurfirskir staksteinar
13. Anna Gréta Sigurðardóttir
14. Smári Guðmundsson
15. Oddur Hrafn Björgvinsson (Krummi)
16. Pálmi Sigurhjartarson
17. Hljómsveitin Ylja
18. Páll Ragnar Pálsson
19. Árni Grétar Jóhannesson (Futuregrapher)
20. Ari Bragi Kárason
21. Hljómsveitin Fræbblarnir
22. Hljómsveitin Perla
23. Elísabet Eyþórsdóttir
24. Árni Heiðar Karlsson
25. Jón Ragnar Jónsson
26. Andrea Rán Jóhannsdóttir (Alvia)
27. Ragnhildur Jónasdóttir (Ragga Holm)
28. Hljómsveitin Sycamore Tree
29. Hljómsveitin Sykur
30. Töfrahurð – Pamela De Sensi
31. Una Stefánsdóttir
32. Hljómsveitin ADHD
33. Bryndís Jakobsdóttir og Daníel Friðrik Böðvarsson
34. Bergrún Snæbjörnsdóttir
35. Kristín Anna Valtýsdóttir
36. Blásaraoktettinn Hnúkaþeyr

Maí 2018
1. Gunnar Andreas Kristinsson
2. Árstíðir (hljómsveit)
3. Jakob Frímann Magnússon
4. Karl Olgeir Olgeirsson
5. Guðmundur Pétursson
6. Ragnheiður Gröndal
7. Scott Ashley McLemore
8. María Magnúsdóttir
9. Ólafur Haukur Símonarson ásamt Gunnari Þórðarsyni
10. Steingrímur Þórhallsson
11. Helgi Sæmundur Guðmundsson
12. Mamiko Dís Ragnarsdóttir
13. Pálmi Ragnar Ásgeirsson ásamt Bríeti Ísis Elfar
14. Sigmar Þór Matthíason
15. KÍTÓN
16. Sigrún Jónsdóttir
17. Hafsteinn Þráinsson (Ceastone hljómsveit)
18. Magnús Þór Sigmundsson
19. Halldór Smárason
20. Áskell Másson
21. Ingvi Þór Kormáksson
22. Unnar Gísli Sigurmundsson (Júníus Meyvant)
23. Austurvígstöðvarnar (hljómsveit)
24. Jóhann Helgason
25. Heiða Dóra Jónsdóttir
26. Sóley Stefánsdóttir

Október 2017
1. Anna Þorvaldsdóttir
2. Björn Steinar Sólbergsson
3. Tómas R. Einarsson
4. Hera Hjartardóttir
5. Andrés Þór Gunnlaugsson
6. Ingi Bjarni Skúlason
7. Bára Gísladóttir
8. Gríslalappalísa, hljómsveit
9. Myrra Rós Þrastardóttir
10. Örvar Smárason
11. Gyða Valtýsdóttir
12. Graduale Nobili
13. Stuðmenn, hljómsveit
14. Mógil, hljómsveit
15. Herbert Guðmundsson
16. Úlfur Eldjárn
17. Jófríður Ákadóttir
18. Pamela De Sensi
19. Úlfur Hansson
20. Aðalsteinn Ásberg Sigurðsson
21. Tanya Pollock
22. Herdís Stefánsdóttir
23. Marteinn Sindri Jónsson
24. Vicky Music, hljómsveit
25. Anna Sóley Ásmundsdóttir

Ef þig vantar upplýsingar, ekki hika við að hafa samband

12 + 5 =

Heimilisfang

Laufásvegur 40

101 Reykjavík.

 

Hafa samband

Sími/Tel: (+354) 561 6173

E-mail: info (hjá) stef.is

 

Opnunartími skrifstofu

Virkir dagar frá:

10:00 til 12:00 & 13:00 til 15:00